Kokoelma:

Fontactiv cereals

  • Fontactiv 8 Cereals, 500 g
    -34%

    Fontactiv 8 -viljaseos, 500 g

    Normaalihinta €5,80 1,16 € / 100gr
    Alennushinta €5,80 Normaalihinta €8,80
    Säästät: -€3,00
    1,16 € / 100gr
  • Fontactiv 8 Cereals Cracker, 500 g
    -39%

    Fontactiv 8 -viljakeksi, 500 g

    Normaalihinta €6,70 1,34 € / 100gr
    Alennushinta €6,70 Normaalihinta €11,05
    Säästät: -€4,35
    1,34 € / 100gr